TANGAZO

TANGAZO

DC CHIKOKA AKAGUA MAHUDHURIO YA WANAFUNZI RORYA

Mkuu wa Wilaya ya Rorya Juma Chikoka, amefanya ziara na kukagua wanafunzi walioripoti kwa shule za awali, msingi na Sekondari.

 

Chikoka amesisitiza kwamba Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Samia Suluhu Hassan, ametoa pesa nyingi kwa ajili ya ujenzi wa madarasa na Kusimamia kwa vitendo sera ya elimu bure hivyo wanafunzi hawana sababu ya kuacha kusoma na mzazi au mlezi atakaemnyima haki mtoto ya kupata elimu kwa kuwazuia watoto kwenda shule.

Post a Comment

0 Comments